Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  

♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 2:09 am

rin mới là người xứng đáng để MOD Smile
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 2:51 am

MÌNH ĐÃ BIẾT BẠN SẼ GIẬN MÌNH nên mình cố gắng nói nhỏ nhẹ cho cả hai bạn hiểu. Tính của mình thẳng như vậy nên ai cũng hiểu lầm là xúc phạm. Tuy nhiên mình nói như vậy để ashley hiểu thôi. Mong ashley suy nghĩ lại lờimình nói I love you
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 2:58 am

mailantruc đã viết:
MÌNH ĐÃ BIẾT BẠN SẼ GIẬN MÌNH nên mình cố gắng nói nhỏ nhẹ cho cả hai bạn hiểu. Tính của mình thẳng như vậy nên ai cũng hiểu lầm là xúc phạm. Tuy nhiên mình nói như vậy để ashley hiểu thôi. Mong ashley suy nghĩ lại lờimình nói I love you
mình suy nghĩ rồi bạn nói đúng nhưng cách giao tiếp của bạn với 1 người nào đó . mình không thích , nếu bạn là mình thì bạn cũng như thế mà thôi , nói đúng nhưng phải biết giao tiếp thì mới là tính cách thẳng thắn . Ai cũng cho đó là xúc phạm bởi vì cách nói kô thân thiện 1 chút nào của bạn .
Thân . ashley-0-fan
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 3:58 am

Thật sự mình thấy mình nói chuyện rất bình thuờng, chỉ tại cái tính hay nóng nảy một tý lol! Nhưng sự thật đó cũng là công bằng cho mọi nguời trong forum mà thôi. Nói chuyện và xúc phạm nó khác nhau nhiều lắm
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 4:07 am

nhưng mình lại hiểu theo 1 phương diện khác , nhìn theo 1 cách về sự tôn trọng 1 người , cách nói lịch sự chỉ đơn giản thế mà thôi không có j to tát , mong mailantruc sẽ hiểu được theo cách của mình thì bạn sẽ hiểu được những j mình đã nói . Mình sẽ dừng chuyện tại đây. Vì nếu kéo dài hơn nữa sẽ gây nhiều chuyện cho forum .
Thân . ashley-0-fan
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 4:13 am

Nào bắt đầu spam tiếp
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 6:05 am

ashley-0-fan đã viết:
Nào bắt đầu spam tiếp
lấy lại tinh thần rùi hả?
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 7:04 am

àư không có j mà lol!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 06, 2008 11:39 pm

spam spam(vô nghĩa)
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 07, 2008 12:30 am

rinchip01 đã viết:
spam spam(vô nghĩa)
là như thế nào?
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 07, 2008 2:41 am

ashley-0-fan đã viết:
rinchip01 đã viết:
spam spam(vô nghĩa)
là như thế nào?
là vào đây spam nhưng cái thứ rin spam là kô có nghĩa gì hết đó!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 08, 2008 12:38 am

pé chíp với ash-0-fan spam nhìu nhỉ lol!
xì pam
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeFri Sep 12, 2008 7:33 am

sweetie_candy đã viết:
pé chíp với ash-0-fan spam nhìu nhỉ lol!
xì pam
hêhê em là trùm xì pam mà lị!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 23, 2008 4:34 am

lâu kô vào 4r này phia 3 tháng òy nhỉ nhưng vẫn thế chỉ thêm 1 ,2 bài nữa thui kô giàu mạnh thêm được à ?? chán quá
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥   ♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥ - Page 2 Icon_minitime

♥ [Spam .. spam ..chát chít ..]♥
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2