Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  

Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách v
Khách viếng thăm

Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x   Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 11:09 pm

Em nàh : Ryn ( mong là tên ko đụng hàng , mô phật )
Tuôi : 13 (năm nay em lớp 8 ạ )
Em là dân HN1 ( cấm pé nào HN2 xí xớn )
Nik của em nàh : nhy_l0v3_kut3 ( pạn nào muốn add thỳ phải mess cho tớ trước đó nhá )
Thần tượng : Aly & AJ
Message : Tính em rất thích làm wen với mọi người , đặcb biệt là những ai có cũng idol với em thỳ nhiệt liệt hoan nghênh ( Bravo lol! ) nhưng mà em chưa tìm được ai cả
[♥]~Dù sao cũng rất mong làm wen với mọi người . Iu lắm ếz . Moazz ~[♥]
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x   Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 11:11 pm

ík ík chị ryn!!
em rin iu của chị đêy~~
Chắc là chả ai cần fải giới thiệu ra nưẫ vì em nghĩ là ai cũng quen bík nhau ạk!! bounce
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x   Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Icon_minitimeMon Sep 01, 2008 11:32 pm

Uh , rin iu của chỵ đấy ah ~~~~~~ Iu em lắm ếz~~~~~~~~~~~
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x   Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Icon_minitimeTue Sep 02, 2008 12:28 am

em iêu chỵ hơn!! lol!
thôi chỵ aạ iêu nhau vừa thôi kô lại đồng tính luyến ái chík mứt Very Happy tongue
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x   Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Icon_minitimeTue Sep 02, 2008 12:54 am

Chào Ryn =]]
Rất vui đc làm wen với em =]] !!!! lol!
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x   Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Icon_minitimeWed Sep 03, 2008 5:57 am

2! ss Lost , em cũng rất dzui được làm wen với ss
@rin: tình iu chỵ em cơ mà , có phải les đâu afro
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x   Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x Icon_minitime

Cho mem mới bon chen cái nào :x :x :x
Trang 1 trong tổng số 1 trang